อยากได้ไมล์ไฟฟ้าน้าๆๆท่านใดมีลงรูปไว้เลยนะคับ ขอบคุนคับ พักนี่อาจโฟสบ่อยหน่อยนะคับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Aün Pättäkon, 26 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aün Pättäkon

Aün Pättäkon Guest

0
    0
    0
    อยากได้ไมล์ไฟฟ้าน้าๆๆท่านใดมีลงรูปไว้เลยนะคับ ขอบคุนคับ พักนี่อาจโฟสบ่อยหน่อยนะคับ ต้องขอโทษด้วยนะคับ

2. Muhammad Advance

Muhammad Advance Guest

0
    0
    0
    แล้วที่ซื้อไปล่ะ

3. Aün Pättäkon

0
    0
    0
    มันใช้ไม่ได้คับบัง พี่คมสัน(ช่างไฟ)บอกไมล์ใช้ไม่ได้คับ

4. Muhammad Advance

Muhammad Advance Guest

0
    0
    0
  5. ติดต่อk.Wasan ดูครับ

6. ผมมีคับหน้าขาว

7. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ไฟฟ้า คือไฟสีฟ้า หรือ สัญญาณความเร็วเป็นไฟฟ้าครับ ถ้าสัญญาณความเร็วเป็นไฟฟ้า ของยู12 ไม่มีโดยตรงครับ เป็นสายสลิงทั้งนั้นครับ แต่ถ้าได้หน้าปัดเป็นสัญญาณความเร็วที่เป็นไฟฟ้ามา สามารถแปลงใส่ได้ เอาเฟืองที่ตูดเกียร์ที่เป็นไฟฟ้ามาด้วยครับ

8. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    หน้าปัดมีหลายรุ่น หลายตัว เอามาต้องชัวร์เรื่องไวร์ริ่งนิดนึงแค่นั้นครับ แม้กระทั่งยู12 บ้านเรากับยุ่นเองยังไม่เหมือนกันเสียทีเดียว มีโอกาสช๊อตได้ครับ

9. Aün Pättäkon

0
    0
    0
    ไฟปัดขึ้นหมดคับแต่เข็ม กิโล ความเร็มก้อไม่ขึ้น คับ ที่เหลือไฟขึ้นปกติคับ

10. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อิอิ.... ดูลายวงจรกันดีๆ. นะครับ. สัญญาณไม่ตรงกันเมื่อไหร่. เงินที่ซื้อมาก็หาวับไปกับตาเลยนะครับ

11. Aün Pättäkon

0
    0
    0
    เศร้าแปป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้