ขอขอบคุณท่าน Wasan มากๆครับอุส่าบริกานมาส่งให้ถึงมือลูกค้าด้วยตัวเองเลย

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย รอม อีซา, 18 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอขอบคุณท่าน Wasan มากๆครับอุส่าบริกานมาส่งให้ถึงมือลูกค้าด้วยตัวเองเลย

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    บริการดี๊ดี...

2. After Sleep

After Sleep Guest

0
    0
    0
    นี่มันสภาพนางฟ้าชัดๆ

3. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ถ่ายคลิป test. ซ้ายขวา ก่อนส่งด้วย (กลัวโดน เคลม) 555+ ปล. Rom E-za ขอบคุณ ขนมที่เอามาฝาก ด้วยน่ะครับ

ไม่เป็นรัยครับท่าน Wasan Daengdej เราคนกันเองทั้งนั้นครับ ขอบคุณอีกครั้งครับท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้