วันนั้นใครถามผมหว่า ว่าแผ่นปิดใต้เครื่อง U12 เป็นยังไง.... มี 4 ชิ้น ข้างๆ 2 อัน...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Yingyos Sookchai, 14 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    วันนั้นใครถามผมหว่า ว่าแผ่นปิดใต้เครื่อง U12 เป็นยังไง.... มี 4 ชิ้น ข้างๆ 2 อัน ใต้หม้อน้ำอีก 2 อัน นะครับ ฮ่าๆ.. เพิ่งค้นเจออ่ะครับ...

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    กระป๋องน้ำมันเครื่องเก่าๆ ตัดแปะๆก็พอได้นะครัชชช 555

3. ผมเองครับ

4. Arty Garrage

Arty Garrage Guest

0
    0
    0
    ขายเถอะครับ^^

5. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ขอเถอะครับ ฮรี่ ฮรี่

6. โชคดีจัง..รถผมมีครบทุกชิ้นเลย#เดิมสนิทศิษย์เฮียโหด..

7. ผมคับๆๆๆ

8. ลอง เปิดราคา ได้มั้ยคับ

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ราคาของใหม่เบิกญี่ปุ่นก่อนเลิกผลิตเมื่อ 10 ปีที่แล้ว - แผ่นบังข้างเครื่องขวา ~2000฿ - แผ่นบังข้างเกียร์ซ้าย ~2300฿ - แผ่นปิดใต้เครื่องขวา ~1400฿ - แผ่นปิดใต้เครื้องซ้าย 1200฿ ครับ

10. แม่เจ้าๆๆๆไ

11. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ของใหม่ราคาทั่วไปนะครับ ถ้าของเซียงกงก็ราคาถูกลงมาอีกนึง... แค่จะมีของหรือเปล่า เท่านั้น..

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    งานพลิก... ครับ

13. Arty Garrage

Arty Garrage Guest

0
    0
    0
    พลิกธรณีหา5555

14. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เมื่อก่อนเยอะแยะ.. เดี๋ยวนี้หาไม่ได้... ในรถแข่งผมตัดAluminium แผ่นแทนเลยครับ

15. มี ใคร รับตัด อลูมิเนียม มั้ยคับ

16. เห็น ราคา แล้ว หนาวเลย อ่ะ

17. นึกว่าราคาจะเบาและหาง่าย5555จะเป็นลม

18. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ราคาปกติ สำหรับรถญี่ปุ่นทั่วไปนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้