สอบถามพี่ๆ ครับพอดีเปลี่ยนจากเกียออโต้เป็น็เกียธรรมดา ใต้เกียธรรมดามีสายไฟอยู่7เส้น...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Rollita Ton, 14 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rollita Ton

Rollita Ton Guest

0
    0
    0
    สอบถามพี่ๆ ครับพอดีเปลี่ยนจากเกียออโต้เป็น็เกียธรรมดา ใต้เกียธรรมดามีสายไฟอยู่7เส้น ต้องต่อไหมครับ แล้วมันทำหน้าที่อะไร เครื่องca18de

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เอาเกียร์ธรรมดาของเครื่องอะไรมาใส่อ่ะครับ?

3. Rollita Ton

Rollita Ton Guest

0
    0
    0
    Ca18det แคมคู่ครับ

4. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ครับ ถ้าพรุ่งนี้ว่าง ผมเปิด manual ให้นะครับ ไม่รู้ว่ามันจะบอกหรือเปล่า...

5. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เอิ่ม....Service Manual ที่ผมมีอยู่ บอกว่า เกียร์ manual จะมีplug 1 ตัวที่มีสายไฟ 4 เส้นออกมาจาก plug เท่านั้นอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้