กำลังเป็นกะทู้ที่ร้อนแรงอยู่ในขนะนี้เลยครับสำหรับเจ้าu12สีดำตัวนี้กับเรื่องของเกียร์ว่า...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย รอม อีซา, 5 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    กำลังเป็นกะทู้ที่ร้อนแรงอยู่ในขนะนี้เลยครับสำหรับเจ้าu12สีดำตัวนี้กับเรื่องของเกียร์ว่ามี4หรือ5Speed 555555

1. เกียร์ผมทำให้เกิดกระทู้ อิอิ

เอาคันนี้อีกคันนะอาการคล้ายๆกัน555หรือว่าเฟืองเกียมันบิ่น มันเลยมีเพิ่ม....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้