ไอ้เพือนยากเปนรัยไม่รู้ครับ.ขับมาดีๆๆดับ.แถมสตาร์ดไม่ติดด้วยงานเข้าแล้วครับหึๆๆร้องไห้แ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sayan Janin, 27 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sayan Janin

Sayan Janin Guest

0
    0
    0
    ไอ้เพือนยากเปนรัยไม่รู้ครับ.ขับมาดีๆๆดับ.แถมสตาร์ดไม่ติดด้วยงานเข้าแล้วครับหึๆๆร้องไห้แปป.ปล.รถใช้แก๊สครับ ไม่มีน้ำมันด้วย

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แก้สหมดป่าว

3. Sayan Janin

0
    0
    0
    ไม่ครับเติมมาตอนเช้า

4. Sayan Janin

0
    0
    0
    กำลังว่าจะไปหาช่างพอดีดันมาเปนแบบนี้ก่อนครับเซงเลยครับ

5. Sayan Janin

0
    0
    0
    พีคิดว่าเกิดจากสาเหตุใดครับ

6. Sayan Janin

0
    0
    0
    ตอนแรกๆๆดับแล้วสตาร์ด.แต่วันนี้ดับแล้วสตาร์ดไม่ติดเลยครับ

7. ติ๊กแก็สเสียป่าวครับ ที่ถังกะที่หม้อต้ม เคยเปนครับดับกลางอากาศหาสาเหตุตั้งนาน

8. Sayan Janin

0
    0
    0
    ตอนนี้ปกติแล้วครับช่างบอกว่าแค่สายไฟหลุดเวรกำแต่ก็ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้