ขอถามหน่อยครับ บูชประตู big m ใส่ nv ได้มั้ยครับ ประตูตก อยากจะซ่อมอ่ะครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nantawat Supattarobol, 26 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามหน่อยครับ บูชประตู big m ใส่ nv ได้มั้ยครับ ประตูตก อยากจะซ่อมอ่ะครับ แล้วต้องซื้ออะไรบ้างครับ

1. ได้ครับแต่ต้องให้ช่างชำนาญ. ตัวเดียวกันจะทำให้ประตูแน่นขึ้นมากครับบ

2. ได้ครับ ตามคอมเม้นบน :)

3. ตามคอมเม้น ที่สอง และบนสุดครับ ^_^ ^_^

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    แกนของบิ๊กเอ็มจะยาวกว่า ต้องตัดทิ้งนิดนึงแต่ขนาด แกนกับบู๊ธทองเหลืองเท่ากันใส่กันได้คับ แต่ถ้าสึกจนกินเหล็กบานพับไปแล้ว เปลี่ยนบู๊ทก็ช่วยไรไม่ได้ ต้องเปลี่ยนบานพับใหม่คับ :)

5. Tatum Tum

Tatum Tum Guest

0
    0
    0
    แนะนำร้านได้มั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้