ขอคำปรึกษาหน่อยคัฟ พี่พี่ แฟนผมจะออกสวิฟ ในคลับมีใครเคยใช้หรือเพื่อนใช้ อยากได้ข้อมูล...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Aoly Kim, 26 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aoly Kim

Aoly Kim Guest

0
    0
    0
    ขอคำปรึกษาหน่อยคัฟ พี่พี่ แฟนผมจะออกสวิฟ ในคลับมีใครเคยใช้หรือเพื่อนใช้ อยากได้ข้อมูล ข้อดีข้อเสียหน่อยคัฟ ฟ(นอกเรื่องในคลับไม่ว่ากันนะคัฟ)

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  3. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
  4. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ถามคนใช้ที่คลับสวิฟเลยครับ น่าจะได้คำตอบที่ดีกว่าจากคนใช้จริงๆ รถแต่ละรุ่นแต่ละนี่ห้อ มีจุดเด่นจุดด้อยต่างกัน และความต้องการของคนก็ไม่เท่ากัน

5. อย่าเลยสังกะสีเรียกพี่หนวกหูเวลาฝนตก...เพื่อนใช้บ่นอยู่ครับ

6. ha ha ha ประสบการณ์ตรง

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
    จริงแล้ว รถใหม่ๆป้ายแดงดังทุกยี่ห้อหละครับ เท่าที่ลอง ใช้ทุกยี่ห้อ ฮอนด้าดังสุด

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เป็นธรรมชาติของ metal sheet นะครับ แล้วแต่ส่วนผสมทางเคมี ว่า tensile ที่ต้องการเท่าไหร่ tickless จะเป็นตัวแปล

ผมขายแต่มือสองลูกค้าไม่บ่นกันสักคำ....ซื้อขายตามสภาพ555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้