พลาสติกข้าง+ใต้เครื่อง เจอฝนเจอน้ำลุยได้เต็มที่ *ถ้าน้ำลึกขอไปทางอื่น :-)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 24 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พลาสติกข้าง+ใต้เครื่อง เจอฝนเจอน้ำลุยได้เต็มที่ *ถ้าน้ำลึกขอไปทางอื่น :)

1. อันนี้ล่ะครับพี่ยุทธงานเข้ามะคืนถอดซ้อมบำรุงไม่ได้ใส่งานเลยเข้า

2. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    ผมก็พึ่งจัดกับพี่แจ๊คมา เปลือยวิ่งมาซักพัก >< พี่เบิ้มใจดีใส่ให้ ไม่งั้นผมก็คงยังไม่ได้ใส่

3. ตัวข้างเครื่องด้านขวานี่ยิ่งสำคัญ เมื่อก่อนไม่ได้ใส่ลูกปืนคอม+รอก เสียบ่อยมาก

4. อืมเริ่มอีดๆๆๆๆๆๆ!!!!ล่ะ

5. ต้องไปมุดดูมั่งล่ะ มีกะเค้ามั๊ยหนอ

6. หาซื้อได้ที่ไหนคับ ของผมไม่มีเลยสักอันโดนน้ำเปนดับ

7. ออเดอร์มาแล้ว ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ

8. ผมก็หาอยู่เหมือนกันคับ ด้านขวากับใต้เครื่องคับ

9. ในกลุ่มมีใครขายไมคับ

10. ผมซื้อพาร์ทที่วรจักรครับไม่แพง

11. Nithivit Por

Nithivit Por Guest

0
    0
    0
    วรจักครับ ของเทียม ถูกๆเลยเลย ร้าย ย.รุ่งโรจน์

12. Nithivit Por

Nithivit Por Guest

0
    0
    0
    ใส่อยู่ครับ

13. อยุโคราชอะคับ ไม่สะดวก

14. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เบิกใหม่ วรจักร ราคาพลาสติก ข้างเครื่อง L,R ชิ้นละ 17xx มีสองชิ้น ราคาพลาสติก ใต้เครื่อง L,R ชิ้นละ 2xx มีสองชิ้น พลาสติกโค้งในซุ้มล้อ L,R ชิ้นละ 5xx มีสองชิ้น ทั้งหมด มีพลาสติกหกชิ้น คูณเอาครับ ราคาตามนั้นครับ ของแท้ ของเทียบราคาเท่ากัน ^_^

15. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เล่นของแท้ แต่เก่ายุ่นดีกว่าคุ้มกว่าเยอะ

16. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    หรือเสียดายตังก็ไม่ต้องใส่ ไม่เห็นจะเป็นไรเลย ก็ได้คับ

17. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ไม่เจอกะตัวไม่ รู้หรอกว่ามันเป็นแบบไหนถ้าลุยน้ำแล้วไม่มีพวกนี้

18. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ไม่อยากจะ said ^_^

19. หลบก่อน พระเอกมา^_^

20. Jacky Jdm

0
    0
    0
    แหะๆๆ นรกจริงๆครับ ขับลง แอ่งน้ำเล็กๆเอง ไฟไม่ชาร์จ สายพานฟรี ล็อก คอมแอร์ ก็ฟรีทิ้ง ลูกปืนสนิม รับทานเรียบร้อย ต้องขัดแล้วฉีดสเปย์จาระบี โอ่ย พิมพ์ไปเหมือนโม้ ^_^

21. อาการที่พี่แจ๊คกล่าวมาผมกำลังเจอเลยครับมื่อคืนดับก็น้ำเข้า สตาร์ทตอนแรกๆสายพานร้องเอียดๆๆๆเปิดแอร์ดังแอดๆๆเดินเบาทิ้งไว้มันร้องอีดๆๆอ่ะเสียงลูกปืนคอมด้วย กำล่ะเผลอแพพเดียวลืมใส่ (ขี้เกรียจ งานเลยงอก)

22. ต้องรีบใส่ล่ะไม่คุ้มค่าสานพายคอมแอร์ถ้าพังขึ้นมาครึ่งหมื่นน่าจะได้

23. มีใครขายส่งมาโคราชไมคับบ พลาสติกใต้เครื่อง L R

24. อยากได้บ้างงงงงงงงงงงงงงงงง สักชุด ใครมีของเก่าๆ ขายบ้าง

แถวบางนา ร้านไหนมีขายบ้างคับ จะรีบจัดคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้