มีปัญหาให้คลายกันครับ ติดเครื่อง(น้ำมัน)แล้วได้กลิ่นน้ำมันออกมา จะมาจากตรงไหนได้,...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สองพี่น้อง กระเพาะปลาน้ำแดง, 26 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีปัญหาให้คลายกันครับ ติดเครื่อง(น้ำมัน)แล้วได้กลิ่นน้ำมันออกมา จะมาจากตรงไหนได้, ทำไงต่อดีครับ

1. ท่อน้ำมันรั่วครับผมก้อพึ่งแก้ไขไปพอใช้น้ำมันกลิ่นออกเลย รีบแก้ไขครับอันตราย

2. ท่อ สาย เชคเลยครับ

ขอบคุณหลายเด้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้