เเนะนำผ้าเบรกดีๆสักชุดหน่อยครับ ผ้าเบรกหมดกำลังจะไปเปลี่ยน

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ต้น รถเทา, 30 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เเนะนำผ้าเบรกดีๆสักชุดหน่อยครับ ผ้าเบรกหมดกำลังจะไปเปลี่ยน

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ผ้าเบรคคุณภาพตามราคา ครับ ต้องถามว่า ใช้งานแบบไหนครับผม

2. ขับใช้งานทั่วไปครับพี่

3. Aün Pättäkon

Aün Pättäkon Guest

0
    0
    0
    ชุดจาน เบรคพี่ทำมาเท่าไรหรอคับ ขอบคุนคับ

4. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    งั้น แนะนำ พวก Bendix Metal King, N-Brake ตัวกลาง, Akebono ตัวผ้าเบรคสีดำ ครับผม

5. โอเคครับพี่

6. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    คุณต้นอยู่สระบุรีใช่ไหมครับ ที่โน่นมีร้านอะไหล่ที่เป็นตัวแทนผ้าเบรคอะไรบ้างครับ

7. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    หลังๆ มาเนี่ย ผ้าเบรคเกือบทุกยี่ห้อ ชอบมีปัญหาเรื่องเสียงดัง ถ้าเกิดอะไรขึ้นเผื่อจะได้ Claim ง่ายๆ ครับ

8. ยังไม่เเน่ใจเลยครับทุกทีไห้ช่างเปลี่ยน เเต่วันนี้ว่างเลยเปลี่ยนเองเดี๋ยวต้องรองวิ่งหาร้านเบรกก่อนอ่ะครับ

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ครับ ถ้าซื้อตามร้านอะไหล่ ราคาจะถูกกว่าไปเปลี่ยนตามศูนย์ครับ

10. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    N ซาป๊อด ตัวล่างๆก็พอเพียงฮ๊ะ N500 ก็พอได้ ไม่ได้ใช้ฟามร้อนสูงตลอดเวลาพอไหวอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้