ที่ปัดน้ำฝนของรุ่นเรา ใส่ของอะไรก็ได้ปะครับ หรือต้องเป็นรุ่นเราเฉพาะ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ManFlow Kbk, 30 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ManFlow Kbk

ManFlow Kbk Guest

0
    0
    0
    ที่ปัดน้ำฝนของรุ่นเรา ใส่ของอะไรก็ได้ปะครับ หรือต้องเป็นรุ่นเราเฉพาะ

2. ใส่ได้หมดแหละครับ ขอให้ขายึดได้ แล้วขนาดพอดีกับกระจกก็โอแล้วครับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ครับ ขอให้ยางปัดมีขนาดความยาวใกล้เคียงของเดิมมากที่สุดก็สามารถใช้ได้ครับ... ปล. จริงๆ ถ้ารถเก่ามากๆ ใช้ยางปัดน้ำฝนรุ่นใหม่มากๆ จะมีปัญหาในการปัดได้ครับ

4. ManFlow Kbk

ManFlow Kbk Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณค้าบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้