มีพี่ๆ ในกลุ่ม u12 คันไหน ดึงโป่งแก้ม ซุ้มล้อ หน้าหลัง บ้างมั้ยครับ อยากเห็นแนวทางครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ขจรเดช ชูฉ่ำ, 28 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    มีพี่ๆ ในกลุ่ม u12 คันไหน ดึงโป่งแก้ม ซุ้มล้อ หน้าหลัง บ้างมั้ยครับ อยากเห็นแนวทางครับ

1. รอชมด้วยครับ

2. เคยทำแต่ของ MONZA ครับดึงโป่ง หน้าหลังทำสีเสร็จ ดำตลอกตัว ยังไม่เคยเล่นของนกใหญ่ หากไว้ใจก็ดีไซร์ให้ได้ครับ อิอิอิ

3. Worawot Piyajan

Worawot Piyajan Guest

0
    0
    0
    อันนี้ไม่ถึงกับดึงซุ้มแต่มิดซุ่ม ไม่ขูดซุ่ม ใจอยากเล่นแนวอมซุ่ม หน้ายางเต็ม ไม่เลยออกนอกซุ่ม

4. Arty Garrage

Arty Garrage Guest

0
    0
    0
    Wide body เทาแลมโบมั้ย Wasan Daengdej

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    รอชมครับผม.... ✌️

6. Jirasak Kitimoon

Jirasak Kitimoon Guest

0
    0
    0
    ยัด18กว้าง10นิ้วยังไม่ขูดเลยคับ

7. ผมกะลังหาแนวครับตอนนี้

เผื่อมันไม่คือ มันไม่สวย จะด้ายไม่ทำคับ555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้