รีวิว weather guard ครับ ... เรื่องจริงคือ ติดแต่ ขวาหน้า ก้อพอน่ะครับ!!!...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Wasan Daengdej, 26 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    รีวิว weather guard ครับ ... เรื่องจริงคือ ติดแต่ ขวาหน้า ก้อพอน่ะครับ!!! #เป็นความสามารถเฉพาะตัวห้ามลอกเลียนแบบ ปล.ผ่านไป 4-5 ปี เพิ่งรู้ตัวน่ะ ว่ายืม wtg คนอื่นไปขึ้นแบบ #คนบ้ามีอยู่ทั่วไปจริงๆ ... ไปยืมมันตอนไหนฟร่ะ? #งงจริงๆน่ะเนี่ยะสึส

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เฮีย อย่าลืมเอาล้อมาให้ผมล่ะ... เดี๋ยวจะลืมอีก.....ฮ่าๆๆ

คันนี้มีแต่คนจะซิวล้อนะ..555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้