ไม่ได้ถ่ายรูป ได้แค่ บีบแตรทักทายนะครับ รีบกลับมาทำธุระ ^_^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 25 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ได้ถ่ายรูป ได้แค่ บีบแตรทักทายนะครับ รีบกลับมาทำธุระ ^_^

1. นึกว่าจะเข้ามาเยี่ยม

2. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
    ถึงว่าตามไม่ทันเลยอะ

3. คุน นุ้ก เค้า ga 16 นะครับ ไม่รู้ ติดโบยัง อย่าคิดดันนะอิๆ

4. 15ครับ พี่

5. แก๊สดูดอีกตะหาก

6. รถคันนี้ไม่มีคาร์บูและไม่มีหัวฉีดนะครับอย่าดันนะ อิอิ จริงๆๆ

7. แล้วเครื่องมันติดได้ไง อิอิ

8. ก้อนั่นนะสิ

9. มิตติ้งวันไหนนะคับพี่จำรัส

10. พรุ่งนี้เยนครับ (มื้อ อื่นยามมื้อแลง)5โมงแลงฮอด5ทุ่มคับ. 5โมงเย็นถึง5ทุ่มครับ

11. หยุดพอดีเป็นตาไปแท้น้อ

ออกมาแต่2โมงเช้าเด้อ ฮอดพี้ กะ 5โมงพอดี 55555 ผมไปอุดร ออก10โมง ฮอดบ่าย3 ออกจากอุดร 6โมงฮอดหระรี 6ทุม ขี่รถ 6ชม.เอง 555 มาๆแกสเบิด500เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้