สถานที่จัดมิตติ้ง โลตัสสระบุรี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nook Nirun, 23 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nook Nirun

Nook Nirun Guest

0
    0
    0
    สถานที่จัดมิตติ้ง โลตัสสระบุรี

2. ดันๆครับ

3. อยากไปจัง

4. ไว้คราวหน้าคุณจำรัสตรงกับวันปมไปเที่ยวเลย27-29

5. ครับพี่ ครั้งนี้ โยนหินถามทางก่อนครับพี่ เพื่อหาประสบการณ ์แต่ใจจริงอยากพบปะทุกคนครับ เพื่อแชร์ความรู้และปัญหาเกี่ยวกับรถครับ

6. Nook Nirun

0
    0
    0
    ห้าโมงเย็นถึงห้าทุ่มครับ

7. Nook Nirun

0
    0
    0
    อยู่ที่ไหนครับ

8. ลงแผนที่หน่อยคับ

9. Nook Nirun

0
    0
    0
    เดียวตอนเย็นลงแผนที่ให้นะครับ

10. มาจัดแถวพิดโลกบ้างนะครับ อิอิอิ

11. พี่จำรัสผมมีน้องสมาชิกทำที่เดียวกับผมมาเพิ่มอีกหนึ่งคันครับ

12. ยินดีครับ

13. สุพันก้อดีครับบไหว้พระเก้าวัด อิอิ.

14. ใครมาพักสระบุรีเช้า28ไปดูแข่งเรือต่อเสาไห้ครับหรือจะแวะไปตลาดน้ำต้นตาล....บ้านไท..ยวญต้นตาลตลาดน้ำลาวเวียง...วัดตะเข้...สักการพระพุทธรูปทองคำแท้วัดพะเยาว์หรือจะแวะน้ำตก7สาวน้อยไหนๆมากันทั้งที่เที่ยวให้คุ้มๆเสียดายครับผมไม่อยู่ไปเที่ยวกาญไม่งั้นจะพาเพื่อนๆพี่จัด..คาราวาเที่ยวครับ

15. ยังอีกเยอะครับ

16. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    รถอยู่ลำปางแต่ตัวอยู่สระบุรีแวะไปทักทายพี่ได้ไหมครับ่

17. มากันเลยคับ

18. Nook Nirun

0
    0
    0
    แผนที่ครับ

19. ถึงสระบุรีแล้วเลี้ยวขวา..ชิดเข้าโลตัสเลยครับ

20. วันเสาร์ปลายเดือน ตอนเย็น จะมีที่จอดรถหรือเปล่าครับ เป็นห่วงครับ

21. B13 อยากไปร่วมด้วย แต่ไปไม่ได้จริง ๆ วันเกิดแม่ลูกสาวผมครับ ไปร่วมไม่ได้จริง ๆ

22. เมื่อไหร่คับเนีย

23. พรุ่งนี้เยน นะครับ 27 กย. นี้ครับ

24. รถเปนไรครับ

มาเลยครับ ถือว่ามาเที่ยวครับ จะได้รูจักกันไว้ครับ เผื่อเจอกันทีใหน ก้อจะได้ทักกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้