ทำลำโพงด้านหลังให้น้อง NV Wingroad พอฟังได้ครับ ใช้ลำโพง 4 นิ้ว 2 ทาง Rockford FRC1204...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย John Solar, 25 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. John Solar

John Solar Guest

0
    0
    0
    ทำลำโพงด้านหลังให้น้อง NV Wingroad พอฟังได้ครับ ใช้ลำโพง 4 นิ้ว 2 ทาง Rockford FRC1204 ต่อจากเครื่อง Sony MEX-DV1700U ส่วนคู่หน้าใช้ลำโพงแยกชิ้น 2 ทางครับ มี SUB BOX ช่วยแค่นี้ก็ฟังใช้ได้และประหยัดงบด้วยครับ

2. Nithivit Por

Nithivit Por Guest

0
    0
    0
    สวยครับพี่งานเนียน มากๆเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้