ผมสนใจติด sun roof รถ NV Queen cab ขอความรู้หน่อยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thanadol Phooyapat, 24 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมสนใจติด sun roof รถ NV Queen cab ขอความรู้หน่อยครับ ดีไหม,แบบไหน,ราคาเท่าไหร่,ติดตั้งที่ไหน มีเพื่อนๆที่คนไหนติดตั้งบ้างแล้ว มีข้อเสียไหม ผมอยู่แถวพระราม 2

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ใส่ได้แต่แบบที่กระดกอย่างเดียว ถ้าเปน แบบ slide มันจะติดราง

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    งุงิ. อุอิ กุกิ ยุยิ บุบิ กิ้วๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้