อยากสอบถามน้านขายไฟหน้าอ่ะครับที่กลมเป็นคู่ๆๆอ่ะครับซื้อที่ไหนแล้วต้องแปลงมั้ยขอคำชี้แน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chirayu Bright Vamanond, 23 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากสอบถามน้านขายไฟหน้าอ่ะครับที่กลมเป็นคู่ๆๆอ่ะครับซื้อที่ไหนแล้วต้องแปลงมั้ยขอคำชี้แนะด้วยครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  2. แบบนี้อ่ะคับ

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ซื้อที่ไหนรึ เอาง่ายๆเลยนะคับบางที่มีตังก็ไม่มีขายคับ ส่วนว่าเรื่องเเปลงอยากไหม ถ้ากะบะไฟเต็มหรือแวนก็จับใส่ขันน๊อตได้เลย ถ้ากะบะไฟเบ้าก็แปลงนิดหน่อย

4. เลือกนายแบบถูกคันซะด้วย...

5. ผมแบบเบ้าครับ

6. อยากได้อ่ะ

7. นี่ครับแบบเนี่ยครับรถผม

8. ถูกต้องอย่างที่พี่ Apichat Uttrapun กล่าวไว้ทุกประการครับ..ขนาดจะเอาทั้งหน้าตัดที่มาพร้อมกับไฟกลม..เพียงเพราะต้องการแค่ไฟกลม...ยังต้องรอว่าเมื่อไหร่จะมีเลยครับ..หากต้องการเอาแค่ไฟกลมอย่างเดียวผมว่าหายากมากกกกกครับ...มีเงินหมื่นก็ซื้อไม่ได้จริงๆครับ

9. งัยช่วยชี้แนะหน่อยครับผมมือใหม่หัดแต่งรถ^___^

10. ต้องรอโอกาส โชค และเงิน

11. ครับ เข้าใจและวาาพวกพี่หมายถึงไร^___^

12. แบบว่าหายากอ่ะ

13. เราก็อยากได้นะ แต่เวลามีตังค์พอ ของไม่มี เวลาของมี ตังค์ไม่พอ แบบนี้อ่ะ

14. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    จริงหรอพลอย

15. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อยากได้จริงๆลองปรึกษาและสอบถามพี่แจ๊คเลยครับเจ้าของรถที่พี่เอารูปรถมาลงอ่ะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้