หัดขับช้า ๆ กะเค้ามั่ง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 22 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    หัดขับช้า ๆ กะเค้ามั่ง

1. ช้าแล้วยังอยู่ขวาปะครับ555

2. ขวาครับ แต่ไม่แช่ ใครมาเร็วกว่าผมลงซ้ายหลบให้ :)

3. ดีครับอย่าให้ใครแซงได้แล้วกัน55++

4. Nithivit Por

Nithivit Por Guest

0
    0
    0
    น้ำมันเต็มถัง ^,,,^

5. น้ำมันจะหมดแล้ว แต่แก๊สเต็มถัง

6. จัดหนักเลยครับพี่

7. เรื่อย ๆ ดีกว่าครับ แก๊สเต็มถัง 510 บาท จะวื่งให้ได้ 400 กิโล :)

8. โอเคครับประหยัดดีกว่า

9. ไฟโชว์เกียร์ออโต้ไม่มีโชว์เหรอครับยุทธ

10. รถผมเกียร์อัตโนมือครับ

11. ว่าแล้วไฟไม่โชว์

12. ยอมให้แค่จอไมล์ออโต้เท่านั้นแหละครับ ส่วนเกียร์ออโต้เหรอ ไม่มีวันเข้ามาอยู่ในรถผมแน่ ๆ

13. อ้าวไม่รักโต้เหรอ

พอรถแบตหมด เข็นกระตุกก็ติด ส่วนออโต้หรอ รอมาพ่วงอย่างเดียว อิอิ ถึงจะเมือยขาซ้ายหน่อย แต่ก็ชอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้