กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 23 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    กาลครั้งหนึ่งนานมาแล้ว....

1. กาลครั้งสองตามมาเลยพี่ยุทธ

2. Noom Eagle

Noom Eagle Guest

0
    0
    0
    ป่ายางป่าวครับ

3. ใช่ครับสวนยาง คันแรกตอนซื้อมาใหม่ ๆ ยังแต่งไม่เป็นวิ่งน้ำมันเพียว ๆ ตอนนั้นเบนซินลิตรละ 24 บาท

4. ครั้งนึงเจ็บจี๊ด...

5. เงินก็มีพอแค่ซื้ออะไหล่ ก็เลยต้องซ่อมเอง

6. พ่นเอง โดยมีอาจารย์คอยคุมอยู่ใกล้ ๆ

7. ได้แค่เนี๊ย... กับการพ่นสีรถยนต์ทั้งคันครั้งแรกในชีวิต

8. Noom Eagle

Noom Eagle Guest

0
    0
    0
    ไม่ธรรมดาจริง ๆ ครับ

9. สารพัดช่าง

10. ปัจจุบัน รักมันที่สุด NV ของผม :)

11. ถูกหรือแพง แดงไว้ก่อนครับ แล้วแคปนี่ล่ะครับ ตัวใหม่หรือ เก่าครับ

น้ำพักน้ำแรงจริงๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้