ไม่รู้ว่าก่อนหน้าเป็นไง แต่ ไอ้รถกระบะ กวนตีนจริงๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 21 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่รู้ว่าก่อนหน้าเป็นไง แต่ ไอ้รถกระบะ กวนตีนจริงๆ

1. กระบะเดือดได้ขนาดนั้น ผมว่าไอ้คันที่ถ่ายนี่ก็ไม่เบานะครับ

2. มันต้องมีอะไรในกอไผ่ เชื่อสิ

3. ช้าแช่ขวา บล็อกเลน เปลี่ยนเลนไม่ให้สัญญาณ-ไม่มองหลัง คนทำก็ไม่ค่อยจะรู่ตัวหรอกมั้ง(คงเป็นนิสัย) อะไรพวกนี้ทำรถคันหลังโมโหได้ทั้งนั้นนะครับ

4. ขอคลิปก่อนปาด มีไหม ถ้าขับรถมาดีๆจริง เขาไม่มาปาดล้างแค้นคุณแบบนี้หรอก

5. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    หรือว่า รถกระบะ จะเมายาคับ...^^

6. Zeropl Pl

Zeropl Pl Guest

0
    0
    0
    ถ้าคิดว่ารถคันที่ถ่ายคลิปเป็นสาเหตุ ตกลง ลองให้คนที่ถ่ายคลิปเป็นสาเหตุก็ได้ คุณเคยเจอรถที่ขับปาดคุณ เปลี่ยนเลนไม่ให้สัญญาณ ขับช้าแช่ขวา สามัญสำนึกคุณจะทำแบบรถบริษัทนี้หรือ นั่นบนท้องถนน คนขับไม่เอื้ออำนวยการจราจรมีทุกวัน เรื่องแบบนี้ แม้จะมีสาเหตุอะไรก็ตาม คนขับรถบริษัท ไม่ควรทำแบบนั้นโดยประการทั้งปวง

7. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    รถกะบะโดนก่อนแน่นอน อีแบบนี้ ขอไม่คอมเม้นท์ครับ รู้ๆกัน อิอิ

8. อีกกรณีนะ พวกแช่ขวา ไม่ลงซ้าย เราก็แซงซ้าย มันเห็นเราจะแซงซ้าย แม่งเร่งเครื่องไม่ให้แซง ขอบอกสันดานจริงๆ (พี่ที่ทำงานเคยเจอแบบนี้ พอพี่แซงเค้าได้ ลดกระจก เอาปืนโบกให้แซง มันไม่แซงเข้าซ้ายขับช้าได้อ่ะ)

9. Zeropl Pl

Zeropl Pl Guest

0
    0
    0
    ต้องใจร่มๆกันนะ พวกขับแบบหมดมารยาท ดีที่สุดเราต้องอดทน ถ้าพลาด เรื่องจะยาว คิดถึงคลิปเมียด่าเข้าไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้