ผมอ่านๆในบอร์ดเก่าแนะนำ offset ล้อที่ 38 ถ้าเกิดใส่ offset 25 จะมีผลอะไรไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย La-On Ped, 23 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    ผมอ่านๆในบอร์ดเก่าแนะนำ offset ล้อที่ 38 ถ้าเกิดใส่ offset 25 จะมีผลอะไรไหมครับ

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ล้อมันจะยื่นออกมาคับ ขึ้นอยู่กับความกว้างล้อด้วยคับ :)

3. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ล้อออฟ38 กับออฟ25 ถ้าล้อกว้างเท่ากัน ล้อออฟ25 จะยื่นออกมาอีก 13 มิลคับ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ตามพี่ดิวว่าเลยคับ

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ออฟ25 กว้าง8" ล้นๆปลิ้นๆกำลังสวยคับ

6. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ มือถือผมดันวางรูป 6-jjx13 H2-25 นี่คือกว้าง 6 ขอบ 13 ออฟ 25 ป่ะครับ ไม่แน่ใจ บวกหรือลบ คือใช้กับช่วงล่างเดิมๆได้ใช่ไหมครับ ก่อนหน้าผมเข้าใจว่า 4*100 แค่นั้นก็พอ แต่พอหาอ่านยิ่งงงหนัก กลัวใส่ไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้