พัดลมแอร์ในห้องโดยสารเสียคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nopparat Glangkran, 23 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พัดลมแอร์ในห้องโดยสารเสียคับ อยากทราบว่าระหว่างเปลี่ยนใหม่กับซื้อมือสองเชียงกงจะดีกว่าคับ แล้วประมาณเท่าไหร่

1. ก็ต้องดูราคานะคะ ว่าแตกต่างกันเยอะไหม แล้วอีกอย่างราคาแต่ละพื้นที่มีความแตกต่างกัน

2. ซื้อใหม่พันสองไม่น่าเกินน. ของใหม่ใช้นานๆๆครับบ ผมก้อเปลี่ยนใหม่ครับบ

3. ขอบคุณคับ

4. มะเป้นรัยครับบแชร์ๆข้อมูลลคนรักnv ครับบ

ถ้าผมก้อเชียงกงน่ะครับ ถอดอันเก่าไปเทียบ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้