รับอาสาสมัรคเพื่อนร่วมสำรวจเส้นทางไหว้พระ9วัด ในงานมิตติงของคลับเรา...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Guf Ratchaburi Angler Club, 23 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รับอาสาสมัรคเพื่อนร่วมสำรวจเส้นทางไหว้พระ9วัด ในงานมิตติงของคลับเรา จะด้ายช่วยกันออกความคิดเหน ใจน้องอยากด้ายวัดทีอยู่ถนนเส้นเดี่ยวกันตลอดสายจะด้ายไม่ต้องเปลี่ยนเส้นทางกันบ่อย เพราะผมมองว่าพี่หลายท่านสวยใหญ่มาจากนอกพื่นมี่และไม่เคยมาจะด้ายขับกันแบบ สะบายๆ ^_^

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ท่านพี่นำเลยครับ เจ้าบ้านไปไหนเราไปกัน ผมบ่องตง ไม่รู้จักเส้นทางเบย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้