ไฟดวงหน้าปัดแอร์ กับไฟ ac มันดวงเดียวกันป่าวครับ รื้อมาแล้วไม่เจอหลอด

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อนุสรณ์ ปีใหม่ ยิ้มแย้ม, 21 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟดวงหน้าปัดแอร์ กับไฟ ac มันดวงเดียวกันป่าวครับ รื้อมาแล้วไม่เจอหลอด

1. ผมว่าคนละดวงนะครับ (มั๊ง) อิอิไฟ acของผมก้อไม่ติด ที่เห็นนั่นคือไฟหน้าปัดแอร์ครับ ซื้อมาเสียบได้เลย

2. จัดมาล่ะครับ 10 บาท ราคาร้านอะไหล่เปิดวันอาทิตย์

3. ไฟสวิทช์ AC อยู่ในตัวสวิทช์เลยครับ หลอดใหญ่เป็นไฟส่องเลข

4. เจอล่ะครับ แต่จะซื้อยังไง แงะไปแค่หลอดไฟหรือเอาไปทั้งสวิทช์

5. บอกเขาว่าหลอดไฟหน้าปัดวิทยุครับ

6. ยุทธหลอดacเป็นหลอดไส้12vป่าว

7. แบบนี้ครับ

8. แถวบ้านหม้อก็ ร้านไพศาลอิเล็คทรอนิค ครับ

9. ผมมี6หลอด ได้จากพี่ยุทธ2หลอด ซื้อเอง5หลอด ใช้ไปแล้ว1หลอด

10. ผมขาดมานานแล้วครับ ไม่รู้ซื้อที่ใหน เลยปล่อยเลยตามเลยครับ

11. เอาป่าวครับเดี๋ยวผมส่งให้

12. เครๆครับ ขอบคุนมากครับพี่

13. อ่า ให้นะครับไม่เอาตังเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ ส่งให้

14. เปลี่ยนทีใช้กันยาว ๆ น่าจะเกิน 5 ปีนะ

15. เราใส่ led แทนได้ป่าวครับ

16. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    รูปไม้บรรทัด. น่ารักมากเลยครับ. อิอิ

17. ของผมไฟ AC ก็ขาด ถ้าแรงเครื่องตกเมื่อไหร่นั้นแหละแอทำงาน 555 ^^

18. สระบุรี ซื้อได้ที่รุ่งเรืองโทรทัศน์ (ใกล้ร้านสบายใจ)

19. John Solar

John Solar Guest

0
    0
    0
    ถ่ายรูปหลอดไฟ AC ที่ใฃ้เปิดแอร์ให้ดูบ้างครับ

20. ขอแบ่งไฟ ac ดวงนึงได้มั้ยครับ แห่ๆ

เคยซื้อมายกชุดแผงครับเกือบพัน เอาแค่หลอดไฟAC อันเดียว คุ้มครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้