ไมล์ขาวของเดิมเลขตัวหลักสุดท้ายมาๆหายๆ จัดใหม่ซะหน่อย ไมล์ตัวใหม่นี้วิ่งมาแค่ 3900...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Dew Romkloa, 21 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ไมล์ขาวของเดิมเลขตัวหลักสุดท้ายมาๆหายๆ จัดใหม่ซะหน่อย ไมล์ตัวใหม่นี้วิ่งมาแค่ 3900 กว่ากิโลเอง :)

2. ผมได้มา 37000 ผมว่าน้อยแล้วนะ

3. Dew Romkloa

0
    0
    0
    อันนี้อาจเปนรถอุบัติเหตุคับ ตัดครึ่งคันมา แกะมาจากหัวตัดเลยคับ :)

4. จะเอา 0 เลยไหมครับ จัดให้ได้

5. ระวังเจ้าของมาทวงคืนน๊ะครับ

6. Dew Romkloa

0
    0
    0
    มีผีญี่ปุ่นน่ารักๆนั่งข้างหลัง ^_^

7. แมวไม่หอน ไม่เป็นไร^_^

8. บรึ๋ยยยยย...

9. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ของเก่าเลขทริป จางไปตัวนึงซ่อมได้ป่าวคับ :)

10. หาตัวเสียคงไม่ยาก แต่จะมีอะไหล่หรือป่าว

11. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ใครสนใจติดต่อได้นะคับ มีปลั๊กให้พร้อม ขอทุนคืนนิดเดียว ^_^

12. พี่ดิวครับ ถ้ามีโอกาศได้ถอดออกมาอีก รบกวนวัดแรงดันขณะที่เครื่องเดินเบา ของสายสัญญาณวัดรอบเส้นสีน้ำเงินแถบดำ (L/B) ให้ผมหน่อยสิครับ จะเอามาเทียบค่ากับของผมหน่อย :)

13. Dew Romkloa

0
    0
    0
  14. จะใส่มั่งแบบนี้ต้องทำอะไรมั่งกับรถที่ยังไม่ได้ทำอะไรกับระบบไมลเลย

15. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ช่างยุทธเพิ่งทำนิ ลองถามดูคับ

16. คงเหมาะสำหรับรถแฮง

17. ขันน็อต ตัด ต่อ บัดกรี หุ้มฉนวน พันสาย วัดไฟ ฯลฯ

18. ขอบคุคุคุคุณครับ ง่ายแค่นี้เอง น้ำตาไหลแพพ

19. Dew Romkloa

0
    0
    0
    สายไฟแค่สามมัดเอง ^_^

20. หาของมา เด๋วจัดให้ เอาหนมมาด้วยอยากกินเค้กกล้วยหอม :)

21. หาของที่ใคร ไปถึงไหน ไกลหรือป่าว เดวหนมบูดดด ^_^

22. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ของผมมีนาฬิกาด้วย เปลี่ยนมาหลายมือ รู้สึกว่าจะเป็นฝีมือป๋าเบิ้ม ^_^

23. แค่ 20 กว่าเส้น ไม่ได้ใช้อีกเกือบ 10 เส้นเองครับ

24. สายไฟสามมัด ถ้าเปนหนมข้าวต้มมัด จะง่ายกว่านะ ^_^

25. Dew Romkloa

0
    0
    0
    แค่นี้เอง ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้