อยากให้ป๋าแจ็คมาจัดมิตติ้งแถวนี้บางจัง (ดอนหอยหลอด)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Deaw Eakkachai, 21 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    อยากให้ป๋าแจ็คมาจัดมิตติ้งแถวนี้บางจัง (ดอนหอยหลอด)

2. ผมเหนด้วยกับพี่เดี่ยวเลย อิอิ

3. ไปจับหอยกัน

4. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    มาๆพี่กาญ

5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    จัดสถานที่มาเลยครับ

6. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    พี่แจ็คมาเที่ยวยังครับ

7. หือ...!! หอยไร ใหน ๆ ไปด้วย ๆ

8. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    มาๆพี่ยุทธที่จอดมีเยอะครับ ติดทะเลด้วย

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เอาแบบ มีห้องน้ำ มีที่นั่งคุยกัน มีอาหารขาย อากาศไม่ร้อน ที่จอดเหมาะสม สำรวจมาเลยครับ ถ้าโอเค พาพวกเราไปกันครับ

10. ปลูกป่าชายเลนกันเลย คลองโคลน

11. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    มีครบทุกประการครับป๋า

12. แน่ะพูดถึงหอย ทำเปงตาโต เบยนะพี่ยุท คิคิคิ

13. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เลือกสถานที่เลยครับเดี่ยว ^_^

14. จัดเลย จัดเลย จัดเลย 55555

15. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    ดอนหอยหลอดนี้ละครับเหมาะมานั้งคุยกันเลยครับห้องน้ำมีทึ่จอดมีเหลือแต่ป๋านำทีมครับ

16. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ถ้าไปแถวนั้น หาพ่องานหนึ่งคนนำทีมเลยครับ ถ้ารอผมจัดไป ผมว่าจะไม่ได้มิตติ้งกันแน่แท้ ^_^

17. Jacky Jdm

0
    0
    0
    คือเพราะผมไม่ทราบจริงๆว่า จะต้องเตรียมอะไรบ้าง

18. ใช่ ๆ ต้องคนพื้นที่ครับ

19. พี่เดี่ยวไหวไหมเดี่ยวน้องไปช่วย ผมอยู่เขตวัดเพลงนี้เอง อิอิ

20. Deaw Eakkachai

0
    0
    0
    มาที่นี้พกเสื่อมาด้วก็ดีครับ

21. เอาๆ รอหรุปอยุ่นะ จะหยอดหอยก้คราวนี้ร่ะวะ เคยไปแต่ไม่ได้หยอด เพราะตอนนั้นตัวข้าพเจ้ายังเล็กอยุ่

22. Jacky Jdm

0
    0
    0
    สถานที่ขอให้พ่องาน ที่ชำนาญทางและ ผมไม่หวงการจัดกิจกรรมอะครับ ใครสามารถนำพาพวกเราไป ผมไปได้หมดครับ ^_^ จริงๆอยากให้สมาชิกท่านอื่นมีส่วนร่วมกันจริงๆ สมาชิกแถบนั้นก็เยอะพอสมควร ;)

เอาเสื้อวัดไหมนั่งด้ายเยอะดี 55566

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้