ฝาก nv เก่าๆสักคันครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย และแล้ว โชคชะตา ก็เล่นตลก, 20 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝาก nv เก่าๆสักคันครับ

1. ยินดีต้อนรับจ้ะ

2. เช่นกันครับ

3. Singto Kuakam

Singto Kuakam Guest

0
    0
    0
    ล้อสวยจัง

4. กะจกหลังบานเลื่อน แสดงว่ามีหลังคากะบะด้วย ชิมิ ^_^

5. Singto เพิ่งเปลี่ยนมาครับ ชุดเดิม 14 เป้น 15

6. ตอนผมได้มา ก้อเป้น แบบนี้ แต่ไม่มีหลังคามา ว่าจะเปลี่ยน กะจกหลังแบบไม่มีบานเลื่อนอยุ่ครับ คุณ เบียร์

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

8. รถยุไหนครับยากได้กระจกเปิดได้รถผมเป็นแค๊บมีหลังคาแคร์รีบอย

9. เห็นพี่เขาบอกว่าแคป กับตัวไม่แคปใส่กันไม่ได้ พี่เบียร์คอมเม้นเลย

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ซิงเกิ้ลกับแคปใส่กันไม่ได้

11. ไม่ใช่แคป ใส่แทนไม่ได้ อืม คุ้นๆนะ คล้ายๆยังกะชื่อเพลง คิคิคิ

12. ครับผมก็ไม่รู้เหมือนกันนึ่งว่าใส่ได้เสียดาย

13. ผมไปถาม1800ของใหม่แพ่ไม่ครับ

14. ไม่แพงหรอก ราคานี้แหละค่ะ

15. ท้าใสแล้วแอร์จะไปถึงข้างหลังไม่ครับเวลาเปิดกระจก

16. ไม่ถึงค่ะ ถ้าอยากให้แอร์ไปถึงคงต้องหาตัวช่วย เช่น พัดลมตัวเล็ก ค่ะ

17. ขอบคุณครับ

18. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    อ่อ กระจกเลื่อนอยากได้เหมือนกัน แต่ผมตัว cab ใส่กันไม่ได้อยู่ดี ปัญหาผมคือเวลาฝนตกมันเป็นฝ้ามองไม่เห็นข้างหลัง เลยอยากได้แบบเลื่อนเปิดได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้