ลบกวนพี่หน่อยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Guf Ratchaburi Angler Club, 20 กันยายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ลบกวนพี่หน่อยครับ ว่ามีพี่ๆคนไหนใช้nvแค็ปเล็กที่เปลี่ยนใส่ไมล์ตัวที่มีวัดรอบหน่อบครับว่าพี่ๆเอาไมล์อารัยอารัยมาใส้กันบ้าง ลบกวนลงรู้โชวกันสักหน่อยครับ พอดีน้องด้ายของบี13มาผมลองใส่แล้วตัวหน้ากากมันใส่ไม่ด้ายครับเลยอยากรู้ว่าพี่ใส่กันอย่างงัย ลบกวนด้วยนะครับ

1. รอกูรูนะกัฟ

2. ครับเจ้^_^

3. เฉือนขอบล่างออกครับ ด้านบนจะแหว่ง จะไปเชื่อมพลาสติกให้พอดีหรือจะปล่อยใว้แบบนั้นก็ได้

4. เปนวิธีเดี่ยวเลยใช่ไหมครับพี่ยุท กระจ่างแล้วครับ ขอบคุณครับพี่

5. มีอีกวิธีนึงครับ ยกคอนโซลแวนนอกใส่

6. พี่ยุทครับระหว่างแว่นตัวนอกกับรุ่นของมันเลยตัวไหนจะดีกว่ากันครับแล้วราคาคอนโซนประมาณเท่ารัยครับ

7. คอลโซลแวนหล่อเลย^^

8. หลายตังแน่เลยครับ หุหุ

9. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    รอ คนปลดระวางคอนโซลแวนบ้านเรา แต่ต้องไวนิดนึง

10. ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ พี่แจ็คแล้วคอนโซนของb13เอามาใส่จะพอดีไหมครับ

11. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    บี 13 จะเป็นสีเทา ครับ ทุกอย่างเท่ากันหมด แต่ต้องเอาคานเหล็ก กับแผงเหล็กกลางมาด้วยนะครับ ไม่งั้นใส่ไม่ได้ ^_^

ขอบคุณครับพี่แจ๊ค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้