ขาย 355,000 มาดูรถได้ครับ รถปี78 ขายครับ CELICA เครื่อง 1UZ - โช๊คหน้า JIC - โช๊คหลัง...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Poramet Boonprasit, 19 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขาย 355,000 มาดูรถได้ครับ รถปี78 ขายครับ CELICA เครื่อง 1UZ - โช๊คหน้า JIC - โช๊คหลัง KAYABA - ล้อ SPEEDSTAR หน้า 9 หลัง 10 - ยาง TOYO T1R - สีเนียบมาดูได้ เรโทรสวยๆ - เบรกคู่หน้า SKYLINE - หม้อน้ำมิเนียม บางหมดเรสซิ่ง - เฮดเดอร์ยันปลายเรส บางมดเรสซิ่ง - กระจกคู่หน้า วิตารูนี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้