อยากทราบรายละเอียด ราคามือ 2 เพลาขับของเกียร์เต็ด(LSD) SR20DE(ร่องดำ) พอดีรถใส่ของยำมา...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย น้ำฝน จันคุณ, 13 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบรายละเอียด ราคามือ 2 เพลาขับของเกียร์เต็ด(LSD) SR20DE(ร่องดำ) พอดีรถใส่ของยำมา ออกตัวหรือเลี้ยวมีเสียง ฝั่งคนขับที่มีเสียงก๊อกแก๊กความยาวของเพลา 2 ท่อนเหมือนจะสั้นเพราะยืดจนเกือบสุด(ช่างบอก) หัวเพลาเปลี่ยนแล้วไม่หายเลยอยากหาข้อมูลเปลี่ยนทั้งเส้น ขอบคุณคับ

1. ต้องลองจัดเทียบเพลาขับ ดูครับผม

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    หายากหน่อยนะครับ เพลา spine ยาวๆ แบบนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้