รบกวนสอบถามข้อมูล spec เครื่อง SR20 DE MT U14 ปี 2001 ครับ ออกจากโรงงาน เเรงบิดเท่าไร...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Por Bovornan, 2 เมษายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Por Bovornan

Por Bovornan Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามข้อมูล spec เครื่อง SR20 DE MT U14 ปี 2001 ครับ ออกจากโรงงาน เเรงบิดเท่าไร แรงม้า เท่าไร ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูล ^^

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นตัวนำเข้าจากญี่ปุ่นเลย จะมี 2. ตัวครับ 140 กับ 150 แรงม้า.... แต่ถ้ามาจากที่อื่น อาจจะมีกำลังตั้งแต่ 135 แรงม้าขึ้นไปครับผม

3. Wooddy Phalamee

Wooddy Phalamee Guest

0
    0
    0
    แล้วใน P11 กี่แรงม้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้