... ระเบิดทุกชิ้น รถมาถึงกรุงเทพฯ วันพฤหัส ค่ำๆ (เล่ม ทะเบียน เพลท มีเจ้าของแล้ว) ......

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Wasan Daengdej, 29 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ... ระเบิดทุกชิ้น รถมาถึงกรุงเทพฯ วันพฤหัส ค่ำๆ (เล่ม ทะเบียน เพลท มีเจ้าของแล้ว) ... ช่างเริ่มรื้อ วันจันทร์ (ฤกษ์ หลวงปู่เณรคำ) ... จ่ายเงินครบแล้ว ฝากสินค้าไว้ได้ ไม่คิดค่าฝาก ผ่อนได้ เฉพาะเด็กแถวบ้าน ... รักน่ะ จุ๊บๆ เฮียโหดคนเดิม 086-320-6325. วสันต์

2. Wasan Daengdej

0
    0
    0
    Audsanai Soodsakorn. สนใจ ประตูไฟฟ้ามั๊ยฮ่ะ?

3. Zem Burn

Zem Burn Guest

0
    0
    0
    พลาสติกข้างเบาะคนนั่ง(ฝั่งซ้าย)

4. ปั๊มเบรคหลัง มีไหมคับ ใช้งานได้มะคับ รบกวนเช็คให้หน่อยคับ

5. After Sleep

After Sleep Guest

0
    0
    0
    พี่อย่าลืมเข็มขัดนิรภัยของผมนะ

6. ที่ล๊อกเข็มขัดติดเบาะ ไปยังครับ ถ้ายังอยุ่ เอา 1 คู่ครับ แผงประตูกับสวิทฝั่งคนขับด้วยครับ

7. Me paso con mi Daewoo Prince... q pena. Es un hermoso auto.

8. หัวฉีด4หัวครับ

9. อยากได้พวงมาลัยครับ

10. Wasan Daengdej ฝาท้ายเท่าไรครับ

11. Wasan Daengdej

0
    0
    0
    กลับบ้านเราน่ะ

12. ชุดหน้าราคาเท่าไหร่ครับพี่

เพิ่งโดนเลยพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้