... เคยไปคุ้ยเขี่ยะ ไฟแก้มในเชียงกง เจอแต่ E36 เต็มไปหมดทั้งสีขาว สีส้ม ......

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Wasan Daengdej, 29 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ... เคยไปคุ้ยเขี่ยะ ไฟแก้มในเชียงกง เจอแต่ E36 เต็มไปหมดทั้งสีขาว สีส้ม ... ยังเคยคิดเล่นๆ ว่า สุดท้ายถ้ามันจะหมดโลกจริงๆ ขอแปลง E36 นั่นแหล่ะ หาง่าย มีทุกร้าน ราคาแค่ 200 บาทเอง ... ไม่คิดไม่ฝัน ว่า จะ มีคนเอาไปแปลงแล้ว ปล.รูปที่ 2 ของ volvo รูปที่ 3 ของ Nissan ไม่ทราบรุ่น

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อิอิ.... มีพี่ในนี้เอาของ E30. มาแปลงใส่ U12 ของเค้ามากว่า 15 ปีแล้วครับเฮีย... ตอนนี้. U12. คันนั้นก็ถูกจัดให้เป็นมรดกตกทอดไปให้ลูกสาวเค้าใช้งานอยู่ครับเฮีย....

3. ของผมปิดรูไปเลย... หายากนัก

4. รูปแรกของ e36 ของ e30 จริงๆหายากกว่าที่คิดเยอะครับ

มีง่ายกว่านั้นครับเฮีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้