ซื้อหัวฉีด SR 20 de ปลั๊กแดงจากเชียงกง ตรงปลายที่เป็นพลาสติก 4 แฉก หัก 2 หัว ครบ 2 หัว...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Por Achieve, 28 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Por Achieve

Por Achieve Guest

0
    0
    0
    ซื้อหัวฉีด SR 20 de ปลั๊กแดงจากเชียงกง ตรงปลายที่เป็นพลาสติก 4 แฉก หัก 2 หัว ครบ 2 หัว มีผลต่อการใช้งานไหมครับ

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ไม่มีนะผมว่า

3. กระแสไฟลงกราวด์ครับ อาการเดียวกับe-car ปลั๊กร้าวหน้อยเดียว อาการออก

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้ที่ยังแค่หักๆ บิ่นๆ อยู่แค่นี้ยังไม่น่าจะมีผลใดๆ ครับ แต่ถ้าใส่ไปแล้วใช้งานได้รับความร้อนไปเรื่อยๆ ก็มีโอกาสแตกร้าวหลุดออกได้ครับ ถึงตอนนั้นมีผลแน่นอนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้