สวัสดีครับ ชาวบูลเบิร์ด ผมใช้P11 เครื่อง sr20de อยากจะหาร้านตรวจเช็คเครื่อง...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Wooddy Phalamee, 28 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wooddy Phalamee

Wooddy Phalamee Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ชาวบูลเบิร์ด ผมใช้P11 เครื่อง sr20de อยากจะหาร้านตรวจเช็คเครื่อง ผมอยู่แถวบ้างกะปิพอมีอู่แนะนำไหมครับพึงได้รถมาซ่อมไปหลายรายการแล้วตั้งจะซ่อมให้ดีจะใช้ประมาณ2ปี

2. ช่างหมีรัชดา13

3. ช่างวิท ลาดพร้าว101

4. ถ้าเป็น body มาเลยครับ รับรองเรืองสี อยากหล่อจัดให้ sunloof มีให้พร้อม(หากต้องการ) พร้อมลงในเล่มให้เลยครับ....

5. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
  6. Wooddy Phalamee

Wooddy Phalamee Guest

0
    0
    0
    อยู่กลุ่มแล้วครับค่อนข้างเงียบเลยมาหาข้อมูลใน u12

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้