พี่ๆ ท่านใดที่เปลี่ยนเบรคหลังเป้น skyline R 32,33 บ้างขอรูปดูเป้นแนวทางครับ.....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Por Achieve, 28 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Por Achieve

Por Achieve Guest

0
    0
    0
    พี่ๆ ท่านใดที่เปลี่ยนเบรคหลังเป้น skyline R 32,33 บ้างขอรูปดูเป้นแนวทางครับ.. แปลงแล้วใช้เบรคมือได้ไหมครับ..

2. Por Achieve

Por Achieve Guest

0
    0
    0
    ผมมีชุดเบรค skyline r32 ดุมจานเจาะ 4/114 มาแล้ว ยังไม่ได้ใส่

3. ใช้ได้ครับ แต่ขั้นตอนนี่ผมไม่ทราบครับว่าเค้าทำยังไง

4. มาที่อู่ผมเลยครับ มีให้ทั้งปั้มพร้อมคาลิปเปอร์เลย

5. 4/114 ผมมีให้พร้อม

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ทำขายึดปั๊มเอาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้