ใครพอมีลูกสูบปั๊มเบรค หลังซ้าย u12 บ้างไหมคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย แอ้ม กุ้งก้ามแดง กรุงเทพ-นครปฐม, 6 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอมีลูกสูบปั๊มเบรค หลังซ้าย u12 บ้างไหมคับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    หายากหน่อยนะครับผม

2. คุ้นๆว่ามีอยู่คู่นึง แต่เหมือนจะใช้งานได้ป่าว ไม่รู้

3. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ถ้าจอดนานๆ สูบจะติดมั๊ย?

4. ขออนุญาติครับ..ใครพอมีสายเบรคมือล้อหลังรุ่นดิสเบรค..บางครับ...

ถ้าเอาแต่ลูกสูบปั้ม ไปซื้อปั๊มเบรคหลังของ cefiro A32แล้วเอาเฉพาะลูกสูบใส่ด้วยกันได้ครับเป็นอีกทางเลือกถ้าหาตรงรุ่นไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้