ขอบคุงครัส...!!! ที่รับเข้ากลุ่ม น้องใหม่ครัสหัดเล่น

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย เสื้อล้ายๆ กางเกงขาดๆ, 5 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุงครัส...!!! ที่รับเข้ากลุ่ม น้องใหม่ครัสหัดเล่น

1. ลงขอบเท่ารัยดีครัส... ถึงสวย...!!!

2. ตามความชอบและ เงินในกระเป๋าเลยครับพี่

3. ครัสปม...!!!

4. ผมก็น้องใหม่เพ่งหัดเล่นครับผม แนะนำตัว ผมชื่อน้องนิวครับ

5. Kasidate Bigdrum

Kasidate Bigdrum Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

6. ผมชื่อ บอยครัส

7. Kasidate Bigdrum

Kasidate Bigdrum Guest

0
    0
    0
    แถวไหนครับ

8. ผมอยู่ระยอง แถวนิคมพัฒนาครัส...!!!

ยินดีครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้