ล่าสุด ระหว่างซ่อมคันขาว ผมก็ไปถอยป้ายแดงมาอีกคันครับ อิอิ (ดูป้ายซะก่อน!!!) เครื่อง...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Pediococcus Acidilactici, 3 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ล่าสุด ระหว่างซ่อมคันขาว ผมก็ไปถอยป้ายแดงมาอีกคันครับ อิอิ (ดูป้ายซะก่อน!!!) เครื่อง CA20E เหมือนเดิม ดูดน้ำมันอย่างเดียว ทุกอย่างเหมือนเมื่อ 26 ปีก่อนเด๊ะ แม้อักษรก็ยังไม่ลอก นาฬิกาดิจิตอลครบ ๆ ฝาครอบล้อเดิมครบทุกใบ...

1. นี่ผมยังไม่ได้ถ่ายอวด เครื่องฟอกอากาศแท้จากนิสสัน ซึ่งเป็นไฟเบรคดวงที่สามด้านหลังรถด้วยนะเนี่ย อิอิ

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    สุดยอดดดดครับ

3. ได้มาเท่าไรอะครับ

4. สภาพแบบนี้เท่าไหร่อะครับหลังไมค์หน่อยได้มั้ยเอ่ย

5. กริ๊บมากกก

6. Rtaf Ole

Rtaf Ole Guest

0
    0
    0
    เรี่ยมมาก ครับ

7. สวยๆแบบนี้ เอามาชมหน่อยนะครับ วันที่6 nissan day ครับ

8. แว่นน้อย ไร่กล้วยการาจ กี่โมง ที่ไหนอ่ะครับ?

9. เค้ามีงาน nissan day อ่ะครับ สายยันเย็น ที่สนามแข่งรถเทพนคร แถวมหาชัยหน่ะคร้าบ ใช่ป่าวหว่าพี่ Nuttawit Nymph Pungsuwan

10. ช่ายครับผมๆๆ

11. สวยมากท่านไปได้ที่ไหนมาครับ

Pitipat Sinhaseni ความโชคดีของผมน่ะครับ บังเอิญรถเสีย ก็เลยเปิด ๆ หา ๆ ในเน็ท ...OLX

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้