ขายอะใหล่ u12 ทั้งหมดที่เห็น ใช้งานปกติ สวยๆทุกชิ้นครับ (เก่าญี่ปุ่นนะ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Mod Drag, 24 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mod Drag

Mod Drag Guest

0
    0
    0
    ขายอะใหล่ u12 ทั้งหมดที่เห็น ใช้งานปกติ สวยๆทุกชิ้นครับ (เก่าญี่ปุ่นนะ ไม่ได้ถอดจากรถไทย) ทั้งใหม่100% และมือ 2 ใครจะเอาชิ้นไหนก็จองไว้ก่อนนะ โทร 081-4412680 มด LINE 0814412680

2. Mod Drag

0
    0
    0
  3. Mod Drag

0
    0
    0
  4. Mod Drag

0
    0
    0
    ........กันโคลงหน้าพร้อมบูชยูรีเทน -แผ่นพลาสติคบังเครื่องด้านขวาสวยๆไม่แตก 1 อัน -สวิทกระจกด้านคนขับ 1อัน -ลูกหมากปีกนกตัวนอก 3คู่ -มอเตอร์ปัดน้ำฝน -ก้านปัดน้ำฝน4อันครบๆ -ปั๊มเบรคตรงๆรุ่นไม่ต้องแปลง -ยางหุ้มเพลานอกและใน3อันใหม่ 100% -ขาคลัชตรงรุ่นเลยนะหายากมากๆ -ปั๊มคลัชล่างเกียใหญ่ -แขนสวิงหลัง4ตัวบูชสวยๆครบ -กลอนฝากระโปรงหน้า -ลูกยางแท่นเครื่องตัวหน้าและตัวหลัง -ตุ๊กตาหิ้วเพลาตรงรุ่นสำหรับเกียธรรมดา(หายากมาก) -คันเกียออโต้ตรงรุ่นไม่แปลง -สเปเซอร์ล้อของญี่ปุ่น 4อัน -ลูกยางหิ้วเกียร์ตัวที่5สำหรับรถเทอโบ3ลูก และ ๆลๆ (อาจจะเขียนไม่หมดแต่ตามรูปเยยนะ)

5. Nattakit Kluai

Nattakit Kluai Guest

0
    0
    0
    สนใจลูกหมากตัวนอก กับ บูชรัดตกันโคลงหลังแท้ และบูชกันโครงหลังเท่าไหรครับพี่

6. Mod Drag

0
    0
    0
    Kluai Nattakit 3อย่าง 500 ครับรอสัก2-3วันนะครับถ้าไม่มีคนเหมา

7. แผ่นปิดใต้ท้องสองข้างเท่าไหรคับ

8. พลาสติกใต้หม้อน้ำ+พลาสติกบังเครื่อง 1ชิ้น....ที่โทรคุยครับพี่....^^

9. Supavut Maneegut

Supavut Maneegut Guest

0
    0
    0
    สเปนเซอร์อะคับสนใจ

10. ยะยะยะเยอะะะะ!!

11. ผมขอราคายางหุ้มเพลา 3 อัน ลูกหมากปีกนก 1 คู่ แผ่นปิดเครื่องขวา 1 อั้น ลูกปืนล้อ ปั๊มครัชล่าง-บน ตุ๊กตาหิ้วเพลา ครับผม

12. Mod Drag

0
    0
    0
    Settha Ruangsuwan รับทราบ พลาสติกใต้หม้อน้ำ+พลาสติกบังเครื่อง 1ชิ้น...(3ชิ้นจัดไป 500 บาท)

13. Mod Drag

0
    0
    0
    Supavut Maneegut สเปเซอมีจองไว้ ต่อคิวไว้ก่อนได้ครับ

14. Mod Drag

0
    0
    0
    Numchoke Kunmunwong 1200 บาทครับ (ไม่รวมลุกปืนมีคนจองไว้)

15. โอเคครับพี่ ถามไม่มีคนเหมาเจอกันที่บ้านครับ Mod Drag

16. Mod Drag

0
    0
    0
    Numchoke Kunmunwong นัดได้เลยครับ คงไม่มีคนเหมาล่ะ

17. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ให้ผม4000 ไหมล่ะ ผมจะช่วยเหมา

18. Mod Drag

0
    0
    0
    Yingyos Sookchai ตอนนี้กระจายหมดล่ะครับผม 555

19. มีอะไรเหลือบ้างครับ ที่เกี่ยวกับช่วงล่างหน้า และเครื่องยนต์

20. Por Achieve

Por Achieve Guest

0
    0
    0
    สวิตข้างคนขับ ยังอยู่ไหมครับ เท่าไหร่ครับ

21. Supavut Maneegut

0
    0
    0
    ได้คับรอคิว2นะ

22. Supavut Maneegut

0
    0
    0
    คับผมรอคิว2นะคับ

23. Mod Drag

0
    0
    0
    Pediococcus Acidilactici ขณะนี้ เกี่ยวกะช่วงล่างหน้า ลูกหมากปีกนก-กันโคลงหน้า-ยางรัดแร็ค(ใหม่100%)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้