ท่านใดสนใจกันชนหน้าตัวนอก+ไฟเลี้ยว+ลิ้นล่าง สีเขียว 3500 บาท..ไปเจอที่เชียงกงบางนา...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Por Achieve, 2 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Por Achieve

Por Achieve Guest

0
    0
    0
    ท่านใดสนใจกันชนหน้าตัวนอก+ไฟเลี้ยว+ลิ้นล่าง สีเขียว 3500 บาท..ไปเจอที่เชียงกงบางนา กม.12 ร้านอยู่ซอย 9 ตึกสีเขียวขวามือติดลานจอดรถ

2. Apiyut Phanroek

Apiyut Phanroek Guest

0
    0
    0
    ขอดูรูปหน่อยได้ไหมคับ

3. Por Achieve

0
    0
    0
    ไม่ได้ถ่ายไว้ครับ..สภาพเชียงกง ไม่มีแตก หัก บุบ เบียว มีแต่ขูดถลอก

4. Apiyut Phanroek

Apiyut Phanroek Guest

0
    0
    0
    แยกขายไหมคับ อยากได้ลิ้นหน้า

5. Por Achieve

0
    0
    0
    ถามเค้าแล้ว..บอกไม่แยกคับ ผมก้อซื้อยกชุดมาอันนึง ก้ออยากได้ลิ้นละครับ

6. Por Achieve

0
    0
    0
    หากมีเวลา ลองแวะมาดูครับ ของหายาก นานๆจะได้เจอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้