สอบถามเรื่องเพลาครับ เวลาขับแล้วเลื้ยวดัง #เก๊กๆๆๆ ไปถามมาเปลี่ยนข้างหละ1500 บาท...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Worawot Piyajan, 2 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Worawot Piyajan

Worawot Piyajan Guest

0
    0
    0
    สอบถามเรื่องเพลาครับ เวลาขับแล้วเลื้ยวดัง #เก๊กๆๆๆ ไปถามมาเปลี่ยนข้างหละ1500 บาท เป็นของใหม่ครับ ถามว่าถูกว่าแพงครับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เอ่?.... 1500฿ ไม่แน่ใจอ่ะครับ รอพี่ท่านอื่นนะครับ

3. Por Achieve

Por Achieve Guest

0
    0
    0
    ของผมเคยดัง อัดจารบีแล้วหาย ค่าแรง 400 ค่าจารบี 120

4. Kasidate Bigdrum

Kasidate Bigdrum Guest

0
    0
    0
    ผมเปลี่ยนลูกหมากช่วงล่างทั้งหมดก็3000กว่าบาทแล้วหายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้