พี่ๆครับขอรบกวนถามอะไรหน่อยได้ไหมครับ อาจเป็นคำถามที่ยาวขอถามเป็นข้อเลยนะครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Anuson Namgon, 29 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anuson Namgon

Anuson Namgon Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับขอรบกวนถามอะไรหน่อยได้ไหมครับ อาจเป็นคำถามที่ยาวขอถามเป็นข้อเลยนะครับ 1.ถ้าวางเครื่องSR 20 DET ไว้ในบอดี้ U12 ต้องเปลี่ยนชุดเกียร์ไหมครับ หรือว่าใช้เกียร์เดิมได้เลย 2.ต้องดัดแปลงแท่นเครื่องด้วยไหมครับ 3.ทั้งหมดที่ทำใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ กราบขอบพระคุณมากครับ ^_^

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    หาเกียร์ sr ขับหน้าชนคนับ แท่น ดัดแปลงนิดหน่อยครับ งบประมาณ 7 หมื่น รวมเครื่องครับ

3. Anuson Namgon

0
    0
    0
    อ่อครับแบบนี้นี่เอง งบตั้ง7หมื่น ผมจะตั้งใจทำงานเก็บเงินเพื่อวาง นิสสัน SR 20 DET ครับ ไม่เอาล่ะเมียแต่งรถดีกว่า ชีวิตโสดอิสระกว่าเยอะ 5555+ ขอบคุณมากนะครับ ^_^

4. ผมแนะนำหาเมียแล้วเอาตังเมียมาทำรถครับ ฮ่า ๆ ๆ ๆ

5. หาเมียหลายๆคน ครับ

6. Anuson Namgon

0
    0
    0
    555+ ครับผม การลงทุนมีความเสี่ยง เดี๋ยวจะโดนเมียตีหัวแตกซะก่อน ครับ มีหลายคนก็คงจะเพลียครับไม่ดีแน่ๆ อิอิอิอิ ขอบคุณมากนะครับ ฝันดีครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้