สวัสดีครับ ใครมีถังน้ำมัน u12 ขายหรือมีร้านแนะนำไหมครับ เนื่องจากถังน้ำมันรถผมรั่วครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย รายชื่อนี้แล้ว ยกเลิกบัญชีผู้ใช้, 22 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ ใครมีถังน้ำมัน u12 ขายหรือมีร้านแนะนำไหมครับ เนื่องจากถังน้ำมันรถผมรั่วครับ เติมน้ำมันแล้วหยดลงพื้นตลอด

1. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ลองเช็คสายน้ำมัน เข้า-ออก บนปั๊มติ๊ก ดูก่อนครับ ... อาจรั่วที่สายมันเก่า มันเปื่อย ก้อได้ครับ

2. อ่อครับ เดี๋ยวผมลองดูครับ ขอบคุณครับ

3. สงสัย ได้ซื้อต่ออะไหล่รถผม พร้อมน้ำมันค่อนถัง 555

4. น่าสนใจครับ..เดี๋ยวผมให้ช่างตรวจสอบก่อนครับ เอารถไปไว้ที่อู่แล้วครับ

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ถังซึมถังรั่วถ้าไม่ใหญ่มากซ่อมได้นะครับ เผื่อหาถังใหม่กันไม่ได้

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้