เนื่องจาก วันเสาร์ที่ 9 พ.ค. นี้ผมได้ทำบุญขึ้นบ้านใหม่ครับ (เลี้ยงพระเพลครั)...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Vasin Marko Klinpayong, 18 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เนื่องจาก วันเสาร์ที่ 9 พ.ค. นี้ผมได้ทำบุญขึ้นบ้านใหม่ครับ (เลี้ยงพระเพลครั) ยังไงถ้าพวกพี่ๆสะดวกเรียนเชิญร่วมทำบุญขึ้นบ้านใหม่ของผมครับ ส่วนแผนที่จะตามมาครับผม ขอบคุณครับ โกะ

1. รับทราบ ว.2

2. Oath Voravat

Oath Voravat Guest

0
    0
    0
    รับทราบคับ

3. เค้าไปด้วยนะคราฟ

4. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ยินดีด้วยครับพรี่โกะพรี่ปุ๊ก

5. เชิญครัชๆ

6. ยินดีด้วยคับ ^^

ยินดีด้วยครับ ผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้