มู่เล่ตัวที่ดึงไดชาร์ตเครืีองsr20 หาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับ ราคาประมาณเท่าไหร่

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ดิ๊น ศิพงษ์, 18 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มู่เล่ตัวที่ดึงไดชาร์ตเครืีองsr20 หาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับ ราคาประมาณเท่าไหร่

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    มูเล่ย์ คือตัวที่เป็นตัวคล้องสายพานนะครับ แต่ถ้าเป็นตัวดึงตัวรั้งไดชาร์จจะเป็นขาเหล็กพร้อมscrew ปรับระยะตำแหน่งไดชาร์จให้สายพานตึงหย่อนครับ

2. คับเปนตัวคล้องสายพาน แต่มันเป็นตัวใหญ่นะคับ ตัวล่างสุด

3. เชียงกงมีมั้ยคับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เซียงกงมีครับ..

5. ขอบคุนคับ

6. แล้วสปริงโช๊คu12เชียงกงมีมั้ยคับ

7. สปริงโช๊คu12 หน้า หรือหลังครับ ผมมีหลังอยู่

8. อยากได้ทั้งคู่เลยคับของเก่ามันไม่ไหวแล้ว

เปลี่ยนสปริง+ติดสตัท เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้