ถามเรื่องเบรค R32 หน่อยครับ ถ้าชุดซ่อมตรงรุ่นประมาณ 1500-1700 บาทต่อคู่...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 10 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามเรื่องเบรค R32 หน่อยครับ ถ้าชุดซ่อมตรงรุ่นประมาณ 1500-1700 บาทต่อคู่ แต่เห็นว่าใช้ของ toyota tiger d4d 4wd หรือ Mitsu Strada 4wd แทนได้ มันแทนได้จริงๆมั้ยครับ แล้วแทนได้ทั้งหน้า-หลังเลยรึเปล่าครับ

1. ที่แน่ๆ หลังคนละเรื่องกันเลยครับ หน้า เคยได้ยินแต่ผ้าเบรค แต่ก้อต้องแต่งนิดแต่งหน่อย ส่วนชุดซ่อมมะเคยได้ยินนะ...

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ถอดไปเทียบเพื่อความชัวร์ครับ

เห็นด้วยอีกเสียง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้