ขอความรู้หน่อยครับ อยู่ๆ วัดรอบเดิมไม่ขึ้น รองเช็คหัวปลั๊กตรงจานจ่ายแล้ว ก็ปกติ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Kittirat Chotikasathien, 4 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความรู้หน่อยครับ อยู่ๆ วัดรอบเดิมไม่ขึ้น รองเช็คหัวปลั๊กตรงจานจ่ายแล้ว ก็ปกติ แล้วต้องเช็คอะไรต่อครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ฮา.... เช็คเงินในกระเป๋าเลยครับพี่เป้

2. ช่างไฟจ๋าาาา ~

3. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    หน้าปัดอ่ะครับ

4. ว่าจะลองถอดดูครับ วันนี้ถอดไม่ทันอะครับ

5. พังๆๆๆๆๆๆ

6. อย่าแช่งผมเลยคุณนิว กำลังหา Regulator อยู่เนี้ย แรงดันตก ของซาดดดพังงงงงง

7. มา วิ่ง เซอร์กิต กันเถอะๆๆๆๆๆๆ

8. ยังๆๆๆๆๆ ผมต้องออกรถใหม่สิ้นเดือนนี้อีก งี้มั้งน้องBB เลยน้อยใจ

สงสัยๆๆแน่ๆๆครับเสี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้